Starfsfólk

Framkvæmdafélagið Arnarhvoll býr yfir mikilli reynslu við rekstur verklegra framkvæmda. Starfsmenn félagsins hafa áratuga reynslu við stjórnun verklegra framkvæmda íbúðabygginga, atvinnuhúsnæðis og stærri mannvirkja.
Arnarhvoll er fjölskylduvænn vinnustaður sem gefur starfsmönnum kost á að þróast í starfi og leik. Starfsánægja er mikilvæg í starfsmannastefnu fyrirtækisins. Innri og ytri samskipti, sem og samvinna og teymisvinna gegna einnig veigamiklu hlutverki.

Karl Þráinsson

Framkvæmdastjóri
karl@arnarhvoll.is

Hrefna Björk Ólafsdóttir

Fjármálastjóri
hrefna@arnarhvoll.is

Einar Tryggvi Ingimundarson

Rafvirkjameistari
einar@arnarhvoll.is

Eyjólfur Bjarnason

Gæða- og öryggisstjóri
eyjolfur@arnarhvoll.is

Haraldur Arnarson

Verkefnastjóri
haraldur@arnarhvoll.is

Hjalti Jón Kjartansson

Verkefnastjóri
hjalti@arnarhvoll.is

Guðmundur Heiðar Einarsson

Verkefnastjóri
gudmundur@arnarhvoll.is

Harpa Dís Hrefnudóttir

Bókhald og laun
disa@arnarhvoll.is

Haukur Ægir Jóhannesson

Aðstoðarverkefnastjóri
haukur@arnarhvoll.is

Hulda Jónsdóttir

Bókari
hulda@arnarhvoll.is

Lúther Ólason

Verkefna- / byggingastjóri
luther@arnarhvoll.is

Ó. Baldur Reynisson

Byggingaverkstjóri
baldur@arnarhvoll.is

Ólafur Daði Helgason

Verkefnastjóri
olafur@arnarhvoll.is

Óli Nikk Sigmarsson

Umsjónarmaður búnaðar
olin@arnarhvoll.is

Þórður G. Jónsson

Byggingaverkstjóri
thj@arnarhvoll.is